Labarai

  • Wane irin lokacin rufewa ne ya fi dacewa don kofin thermos?

    Wane irin lokacin rufewa ne ya fi dacewa don kofin thermos?

    Idan ya zo ga wannan tambaya, shin gaskiya ne ko kuma ya kamata ku yi la'akari da abubuwan da ke cikin zuciyar ku, domin tambayar kanta tana da rigima. Wane irin kofin ruwa ne kofin thermos? Kawai ɗauki ma'anar daga Ƙungiyar Ƙasa ta Duniya da Ƙungiyar Pot kuma ku tafi gida. Bayan haka, ma'anar ...
    Kara karantawa
  • Za a iya dafa porridge a cikin kofin thermos?

    Za a iya dafa porridge a cikin kofin thermos?

    A cikin 'yan shekarun nan, samfurin ya bayyana a kasuwa - tukunyar stew. Ainihin duk kasuwancin suna inganta cewa za a iya amfani da tukunyar stew don dafa shinkafa da porridge. Ka'idar ita ce a yi amfani da kyakkyawan tasirin adana zafi na tukunyar stew don cimma tasirin stew. Ba zan nuna t...
    Kara karantawa
  • Deciphering tsarin kudin na bakin karfe thermos kofuna

    Deciphering tsarin kudin na bakin karfe thermos kofuna

    Bakin karfen thermos kofunan da kowa ke siya a kasuwan tasha yawanci sun kunshi kofuna na ruwa, kayan wanke-wanke, umarni, jakunkuna da kwalaye. Wasu kofuna na thermos na bakin karfe kuma suna sanye da madauri, jakunkuna na kofi da sauran kayan haɗi. Za mu ba ku finis gama-gari...
    Kara karantawa
  • Menene bambanci tsakanin kofin sanyi da kofin thermos?

    Menene bambanci tsakanin kofin sanyi da kofin thermos?

    Shin kofuna masu sanyaya sun fi na kofuna na thermos ci gaba? Menene bambanci tsakanin kofin sanyi da kofin thermos? Menene mai sanyaya? Kamar yadda sunan ya nuna, kofin ruwa na iya ci gaba da kula da ƙarancin zafin abin sha a cikin kofi na dogon lokaci, yana kare ƙarancin zafin jiki daga zama rap ...
    Kara karantawa
  • Menene ma'auni na ƙwararrun kofuna na thermos na bakin karfe?

    Menene ma'auni na ƙwararrun kofuna na thermos na bakin karfe?

    Menene ma'auni na ƙwararrun kofuna na thermos na bakin karfe? Da farko, kafin kofin thermos na bakin karfe ya bar masana'anta, dole ne a tabbatar da cewa kayan sun cancanci. Gwajin mafi mahimmanci don gwada ko kayan ya cancanta shine gwajin feshin gishiri. iya gishiri s...
    Kara karantawa
  • Ta yaya sabbin ’yan makaranta ke zabar kwalaben ruwa?

    Ta yaya sabbin ’yan makaranta ke zabar kwalaben ruwa?

    Shiga jami'a shine karo na farko ga yara da yawa su zauna tare a rukuni. Ba wai kawai su kasance a daki ɗaya tare da abokan karatunsu daga ko'ina cikin duniya ba, dole ne su tsara rayuwarsu ta karatu. Don haka siyan kayan masarufi ya zama abin da kowa ya kamata ya yi...
    Kara karantawa
  • Wadanne nau'ikan fesawa za a iya amfani da su akan kwalabe na bakin karfe kuma menene tasirin su?

    Wadanne nau'ikan fesawa za a iya amfani da su akan kwalabe na bakin karfe kuma menene tasirin su?

    Sha'awar masu karatu na iya zama okin su san abin da fesa shafi tafiyar matakai da ake amfani da bakin karfe ruwa kofuna? Wataƙila saboda ba su san yadda ake amsa abokan ciniki ba. Duk da cewa wannan saƙon yana tuna mini lokacin da na fara shiga masana'antar, ina fatan wani zai iya jagorance ni kuma ...
    Kara karantawa
  • Wadanne hanyoyi ne daidai don tsaftace ko kashe kofuna na ruwa?

    Wadanne hanyoyi ne daidai don tsaftace ko kashe kofuna na ruwa?

    Abokai da yawa suna da masaniyar kariyar lafiya. Bayan sun sayi kofin ruwan, za su kashe ko tsaftace kofin ruwan kafin a yi amfani da su domin su yi amfani da shi cikin kwanciyar hankali. Koyaya, abokai da yawa ba su san cewa suna amfani da “ƙarfi mai yawa” lokacin tsaftacewa ko kashe ƙwayoyin cuta ba,…
    Kara karantawa
  • An yi murfin kofin ruwa da filastik. Shin al'ada ce don karyewa idan an taɓa shi da gangan?

    An yi murfin kofin ruwa da filastik. Shin al'ada ce don karyewa idan an taɓa shi da gangan?

    Bayan samun sako daga fanka, “Laf din kofin ruwa an yi shi da filastik. Shin al'ada ce ta karye idan kun taɓa shi da gangan?" Mun tuntuɓi fan ɗin kuma mun sami labarin cewa murfin ƙoƙon thermos da fan ɗin ya saya robobi ne kuma bai wuce wata ɗaya ana amfani da shi ba. Na...
    Kara karantawa
  • Har yaushe za a iya amfani da kofin thermos kafin a ga ya cancanta?

    Har yaushe za a iya amfani da kofin thermos kafin a ga ya cancanta?

    Yaya tsawon rayuwar sabis na kwafin thermos? Yaya tsawon lokacin da za a ɗauka a matsayin ƙwararren ƙoƙon thermos? Sau nawa muke buƙatar maye gurbin ƙoƙon thermos da sabon don amfanin yau da kullun? Yaya tsawon rayuwar sabis na kofin thermos? Don ba ku bincike na haƙiƙa, dole ne mu ɗauki t...
    Kara karantawa
  • Me yasa ba za a iya amfani da kofin thermos ko tukunyar stew tare da dumama waje kai tsaye ba?

    Me yasa ba za a iya amfani da kofin thermos ko tukunyar stew tare da dumama waje kai tsaye ba?

    Abokan da suke son kasada ta waje da zangon waje. Ga ƙwararrun tsoffin sojoji, kayan aikin da ake buƙata a yi amfani da su a waje, abubuwan da ake buƙatar ɗauka, da yadda ake gudanar da ayyuka masu aminci a waje duk sun saba. Koyaya, ga wasu sababbi, baya ga rashin isassun kayan aiki da kayayyaki, ...
    Kara karantawa
  • Shin thermos ɗin da kuke sha zai yi tsatsa?

    Shin thermos ɗin da kuke sha zai yi tsatsa?

    Kofin thermos kofi ne na kowa a kaka da hunturu. Ana iya amfani da kofin thermos na shekaru da yawa. A lokacin amfani na dogon lokaci, mutane da yawa na iya gano cewa kofin thermos ya zama m. Lokacin da muka fuskanci rufin thermal Menene ya kamata mu yi sa'ad da ƙoƙon ya yi tsatsa? Za bakin karfe thermos kofuna rus ...
    Kara karantawa