Kofin ruwan bakin karfe da aka fitar dashi zuwa Jamus LFGB aikin gwajin ba da takardar shaida

Kofin ruwan bakin karfe da ake fitarwa zuwa Jamus suna buƙatar takaddun shaida na LFGB. LFGB ƙa'idar Jamus ce wacce ke gwadawa da kimanta amincin kayan hulɗar abinci don tabbatar da cewa samfuran ba su ƙunshi abubuwa masu cutarwa ba kuma suna bin ƙa'idodin amincin abinci na Jamus. Bayan wucewa takardar shedar LFGB, ana iya siyar da samfurin a cikin kasuwar Jamus. Wadanne kayan gwaji ne ake buƙata don fitar da kofuna na ruwa na bakin karfe don fitarwa zuwa Jamus?

bakin karfe kofin

Ayyukan gwajin LFGB na Jamus don kofuna na ruwa na bakin karfe sun haɗa da abubuwa masu zuwa:

1. Gano ɓangaren ƙarfe na bakin karfe: Gano manyan abubuwan da ke cikin bakin karfe a cikin kofin ruwa don tabbatar da cewa ya dace da buƙatun ma'aunin LFGB na Jamus don kayan tuntuɓar abinci.

2. Gano ƙaura mai nauyi: Gano abubuwan da ke cikin manyan karafa waɗanda za su iya haɗewa daga cikin kofin ruwa yayin amfani don tabbatar da cewa ba zai gurɓata abinci ba.

3. Gano wasu abubuwa masu cutarwa: Dangane da takamaiman yanayin da ake ciki, yana iya zama dole a gano wasu abubuwa a cikin kofin ruwa da ke da illa ga lafiyar ɗan adam.
Kofin ruwan bakin karfe da ake fitarwa zuwa Jamus suna buƙatar takaddun shaida na LFGB. LFGB ƙa'idar Jamus ce wacce ke gwadawa da kimanta amincin kayan hulɗar abinci don tabbatar da cewa samfuran ba su ƙunshi abubuwa masu cutarwa ba kuma suna bin ƙa'idodin amincin abinci na Jamus. Bayan wucewa takardar shedar LFGB, ana iya siyar da samfurin a cikin kasuwar Jamus. Wadanne kayan gwaji ne ake buƙata don fitar da kofuna na ruwa na bakin karfe don fitarwa zuwa Jamus?

Ayyukan gwajin LFGB na Jamus don kofuna na ruwa na bakin karfe sun haɗa da abubuwa masu zuwa:

1. Gano ɓangaren ƙarfe na bakin karfe: Gano manyan abubuwan da ke cikin bakin karfe a cikin kofin ruwa don tabbatar da cewa ya dace da buƙatun ma'aunin LFGB na Jamus don kayan tuntuɓar abinci.

2. Gano ƙaura mai nauyi: Gano abubuwan da ke cikin manyan karafa waɗanda za su iya haɗewa daga cikin kofin ruwa yayin amfani don tabbatar da cewa ba zai gurɓata abinci ba.

3. Gano wasu abubuwa masu cutarwa: Dangane da takamaiman yanayin da ake ciki, yana iya zama dole a gano wasu abubuwa a cikin kofin ruwa da ke da illa ga lafiyar ɗan adam.

Tsarin binciken LFGB na Jamus don kofuna na ruwa na bakin karfe shine kamar haka:

1. Mai nema ya cika fom ɗin aikace-aikacen kuma ya ba da bayanin kayan samfur da sauran bayanai.

2. Dangane da samfuran da mai nema ya bayar, injiniyan zai yi kimantawa kuma ya ƙayyade abubuwan da ake buƙatar gwadawa.

3. Bayan mai nema ya tabbatar da zance, sanya hannu kan kwangilar, biyan kuɗi, da samar da samfuran gwaji.

4. Hukumar gwaji ta gwada samfuran daidai da ka'idodin LFGB.

5. Bayan cin nasarar gwajin, hukumar gwaji za ta ba da rahoton gwajin LFGB.


Lokacin aikawa: Afrilu-09-2024