Menene za'a iya cushe a cikin kofin thermos bakin karfe mai ingancin abinci?

Bakin karfe kofuna na kayan abinci na iya ɗaukar:
1. Tea da shayi mai kamshi: Bakin karfen thermos ba zai iya yin shayi kawai ba, har ma ya rika dumi. Saitin shayi ne mai amfani.
2. Coffee: Bakin karfe kofuna na thermos kuma zaɓi ne mai kyau ga kofi, wanda zai iya kula da ƙanshin kofi kuma yana da tasiri mai kyau na adana zafi.
3. Madara: Idan kana buƙatar ɗaukar madara na dogon lokaci, zaɓar kofin thermos na bakin karfe shima zaɓi ne mai kyau, wanda zai iya kiyaye sabo da zafin madarar.
4. Wolfberries, wardi, jan dabino, da dai sauransu: Hakanan za a iya amfani da kofuna na thermos na bakin karfe don jiƙa wolfberry, wardi, ja dabino, da sauransu don kiyaye sabo da zafin jiki.
5. Carbonated drinks: Ko da yake bakin karfe thermos kofuna na iya ɗaukar carbonated drinks, kana bukatar ka kula da zabar 316 bakin karfe da karfi lalata juriya, saboda carbonated drinks suna da lalata zuwa wani matsayi.
6. Ice tea, green tea, etc.: Bakin karfe kofuna na thermos suma suna iya rike ice tea, green tea, da sauransu, amma ya kamata a lura cewa basu dace da shan soda mai carbonated ba.

Ya kamata a lura cewa ko da yake ana iya amfani da kofuna na thermos na bakin karfe don ɗaukar abubuwan sha iri-iri, kuna buƙatar kula da waɗannan abubuwan:
1. A guji adana abubuwan sha na acidic ko alkaline na dogon lokaci, saboda hakan na iya haifar da lalata ga bakin karfe, yana shafar rayuwar sabis da tsafta.
2. Duk da cewa bakin karfe yana da tasiri mai kyau na thermal insulation, kana bukatar ka yi hankali kada ka yi amfani da shi don kauce wa zafi da abin sha da kuma lalata baki.
3. Lokacin amfani da kofin thermos na bakin karfe, yana buƙatar tsaftacewa da kuma kashe shi akai-akai don kiyaye tsabta da tsabta.
4. Lokacin siyan bakin karfe thermos kofin, kana bukatar ka zabi bakin karfe kayan da suka dace da matsayin, kamar abinci-sa 304 bakin karfe ko 316 bakin karfe.

injin insulated kwalban


Lokacin aikawa: Oktoba-17-2023