Me ya sa aka ce kawo kwalbar ruwa idan za a fita ma alama ce ta ladabi?

Za a iya samun wasu mutanen da ba su yarda da wannan take ba, balle ma tsantsar adawar wasu go-getter da ke tunanin kawo gilashin ruwa lokacin fita alama ce ta ladabi. Ba za mu bambanta da go-getters ba. Bari muyi magana game da dalilin da yasa fitar da kwalban ruwa yana da kyau. Ayyukan inganci?

murfi hujja

Da farko, ɗaukar kofin ruwa alama ce ta ladabi. A cikin rayuwar yau da kullun, wasu lokuta muna haɗuwa da irin wannan al'amuran kunya, kamar zuwa wani wuri, amma saboda mai shi ko muhallin ba shi da kofin ruwa mai dacewa, kuna jin ƙishirwa kuma ba za ku iya raba kofin ruwa tare da wasu ba. , don ku guje wa abin kunyar bangarorin biyu ta hanyar kawo gilashin ruwa, wanda yayi daidai da ba wa ɗayan ɗayan mataki. Wannan ladabi ne.

Hakanan alama ce ta kula da tsafta. Ɗaukar kwalbar ruwa da aka keɓe ba kawai zai iya tabbatar da cewa za ku iya sha lokacin da kuke jin ƙishirwa ba, har ma da guje wa kamuwa da cututtukan ƙwayoyin cuta da yaduwa ta hanyar amfani da kwalabe na ruwa.

Na biyu shine aikin kare muhalli. Hanyoyin tafiyar da rayuwar yau da kullum a cikin al’umma ya sa matasa suka gwammace da kuma saba da amfani da kayan masarufi na yau da kullum, kamar kwalaben ruwan ma’adinai da ake zubarwa. A gaskiya ma, a bayan abubuwan da suke da sauƙi, akwai lalacewa ga dukan yanayin duniya. gyara. Saboda ƙarancin farashi da sauƙin siyan ruwan ma'adinai, kusan dubun biliyoyin tan na kofuna na ruwa na robobin da za a iya zubarwa ana sanya su a cikin yanayin yanayi kowace shekara. Yana ɗaukar ƙasa ɗaruruwan shekaru kafin waɗannan sharar robobi su ruɓe a hankali. Ɗaukar kwalbar ruwan ku lokacin da za ku fita zai iya rage haɓakar dattin filastik.

A ƙarshe, ɗaukar kwalban ruwa lokacin fita kuma yana nuna cewa kun mai da hankali ga ɗanɗano na rayuwa, wanda ya isa ya nuna kyawun kyawun mutum.


Lokacin aikawa: Afrilu-10-2024